Labarai
-
Aikace-aikacen zane mai hana wuta a masana'antar takarda mai hana wuta
Idan zazzabi mai hana wuta na mayafin wuta ya kai digiri 800-1500 bisa ga ma'auni, harshen wuta na yau da kullun ba zai iya barin shi ya ƙone ko kaɗan ba. Koda yana ci da wuta a koda yaushe, zazzabi ya zarce kimar kololuwa sai ya kone, amma idan aka dauke tushen wutar, zai...Kara karantawa -
Yin amfani da kyalle mai hana wuta a masana'antar takarda takarda ta injiniya
Tufafin da ke hana wuta saboda rashin konewa, tsayin daka na zafin jiki, rashin fitar da iskar gas mai guba, rufi mai kyau, babu narkewa ko ɗigowa, ƙarfin ƙarfi, babu yanayin raguwar thermal da sauran fa'idodi, da mafi yawan masu amfani suka karɓa. Aikace-aikacen samfur: Ya dace da ginin jirgi ...Kara karantawa -
Nomex rufi factory: Acid da alkali resistant masana'anta sa mai kyau halaye
Baya ga halaye na masana'anta na asali, irin su ƙarfin launi mai ƙarfi, jin daɗin hannun hannu mai laushi da haɓakar iska mai kyau, sakamakon aiki kuma yana da halaye na sakamakon kai tsaye, dorewa mai kyau da kyakkyawan karko na masana'anta mai tsayayyar acid-alkali. A kwatanta wani ...Kara karantawa -
Aikace-aikacen mai - da yadudduka masu hana ruwa a rayuwar yau da kullun (ma'aikatar insulation na noex)
Yadudduka masu hana ruwa mai jure wa mai a cikin sashin yadi na gida ya mamaye matasa da yawa yayin da suke siyan gidaje masu girma. Bugu da kari, suna da rarar kudin shiga don siyan kayayyaki masu inganci a kasuwa. Ƙarshen ruwa / mai na iya samar da maganin ruwa mai ɗorewa {ruwa da mai} ba tare da affe ba ...Kara karantawa -
uhmwpe masana'anta masu samar da: Wuta retardant bushing jere bayanan gwajin sun fi ƙanƙanta fiye da fiber sa
(1) Ma'auni na ɗaukar danshi (maido da danshi) na masana'anta. Wuta retardant rarraba layin gwajin data ne nisa kasa da fiber na kowa danshi dawo kudi, bayan high ikon electron microscope ganin masana'anta ba ya gama shafi aiki, shi za a iya gani cewa conductive waya ...Kara karantawa -
Acid da alkali hujja masana'anta wasu zama dole canji-uhmwpe masana'anta masu kaya
A cikin ka'idar, wasu canje-canje masu mahimmanci na masana'anta mai tabbatar da acid don sinadarai da tace ma'aikatan masana'antu don sanya guntun hannun riga. Saboda mutunci, kamfani kuma yana rarraba zuwa nau'ikan tufafi da yawa, kamar su tufafin bazara, tufafin kaka, tufafin hunturu da sauransu ...Kara karantawa -
Nau'in masana'anta da ke riƙe da harshen wuta, nau'in masana'anta na nau'in gabatarwar rufin zafi na china
Flame retardant masana'anta harshen wuta retardant zane za a iya raba zuwa: 1, aramid 1313 m harshen wuta retardant masana'anta aramid 1313 m harshen wuta retardant masana'anta aka ci gaba ta cikin gida ci gaban da balagagge m harshen wuta retardant abu, ta yi da kuma NOMEX m guda, china h .. .Kara karantawa -
Aikace-aikacen tufafin kariya masu kare wuta a cikin rufin zafi na china
Tare da ci gaban al'umma da samar da kayayyaki, karuwar arzikin abin duniya da karuwar matsugunan mutane, yawaitar da barnar da gobara da hadarurrukan masana'antu ke haifarwa na karuwa kowace shekara. Yawan mace-macen gobara a Amurka a duk shekara ya kusan dubu goma, tare da...Kara karantawa -
Fabric anti acid da alkali zane gabatarwa aramid takarda factory
1. Ka'idodin kariyar acid-hujja da kayan da ba su da ruwa mai tsafta da man fetur shine asali iri ɗaya, wanda shine canza halayen masana'anta fiber surface ta hanyar gamawa. Gabaɗaya, ruwa yana faɗowa akan ƙaƙƙarfan saman, saboda tashin hankali da mu'amala tsakanin...Kara karantawa -
Ma'aikatar kyalle mai hana wuta uku riga-kafi
Kayan masana'anta ya ki yarda da fiber da aka riga aka yi da oxidized tare da kyakkyawan juriya na zafin jiki mai kyau da aramid tare da kyakkyawan ƙarfi mai ƙarfi, ƙirar ƙira, juriya mai ƙarfi da juriya da juriya, haɗuwa bisa ga wani kaso. Cin nasara da rashin amfanin waɗannan zaruruwa biyu. Amfanin bo...Kara karantawa -
Masu kera masana'anta na harshen wuta na roba
A halin yanzu, rigar roba mai kashe gobara tana haskakawa a kasuwar siliki ta gabas. Waɗannan yadudduka guda biyu suna da fifiko daga masana'antun riguna na ƙasa don aikinsu na musamman. An yi imani cewa ban da masana'anta na roba, nishaɗi da salon salon su ne mafi kyawun hoton wando ...Kara karantawa -
Mechanism bincike na antistatic harshen retardant masana'anta masana'anta
Tsarin kwayoyin halitta na wakili na antistatic ya ƙunshi ɓangaren da za a iya wankewa da wani ɓangaren hydrophilic da antistatic [1]. A cikin kula da yadudduka na polyester, ɓangaren hydrophilic ya fito ne daga sashin sarkar polyether, kuma ɓangaren da za a iya wankewa ya fito ne daga halittar fim ɗin sarkar polyester ...Kara karantawa